WPML_EXPORT - en to vi translation catalogue (194 entries)

en:  Your current site key (%s) does not match the selected product (%s).
vi:  Khóa trang web hiện tại của bạn (%s) không khớp với sản phẩm đã chọn (%s).

en:  to use auto-updates
vi:  sử dụng cập nhật tự động

en: %1$s needs to connect to its server to check for new releases and security updates. Something in the network or security settings is preventing this. Please allow outgoing communication to %2$s to remove this notice.
vi: %1$s cần kết nối với máy chủ của nó để kiểm tra các bản phát hành mới và bản cập nhật bảo mật. Có gì đó trong mạng hoặc cài đặt bảo mật đang ngăn chặn điều này. Vui lòng cho phép giao tiếp đi đến %2$s để xóa thông báo này.

en: %1$s plugin cannot connect to %2$s
vi: %1$s plugin không thể kết nối tới %2$s

en: %1$sGet a key for this site%2$s
vi: %1$sNhận chìa khóa cho trang web này%2$s

en: %s cannot access %s to register. Try again to see if it's a temporary problem. If the problem continues, make sure that this site has access to the Internet.
vi: %s không thể truy cập %s để đăng ký. Kiểm tra Internet.

en: %s cannot access %s to register. Try again to see if it's a temporary problem. If the problem continues, make sure that this site has access to the Internet. You can still use the plugin without registration, but you will not receive automated updates.
vi: %s không thể truy cập %s để đăng ký. Kiểm tra Internet.

en: %s cannot update because your site's registration is not valid. Please %sregister %s%s again for this site first.
vi: %s không thể cập nhật vì đăng ký trang web của bạn không hợp lệ. Vui lòng %sđăng ký %s%s lại cho trang web này trước.

en: %s is registered on this site. You will receive automatic updates until %s
vi: %s đã đăng ký. Cập nhật tự động đến %s.

en: %s is registered on this site. Your Lifetime account gives you updates for life.
vi: %s đã đăng ký. Cập nhật trọn đời.

en: %s plugin must be registered in order to receive stability and security updates. Without these updates, the plugin may become incompatible with new versions of WordPress, which include security patches.
vi: Plugin %s cần đăng ký để nhận cập nhật bảo mật.

en: %s support on wpml.org
vi: %s hỗ trợ trên wpml.org

en: %s technical support
vi: %s hỗ trợ kỹ thuật

en: %s, responsible for receiving automated updates for WPML and Toolset, requires the following PHP component(s) in order to function:
vi: %s, chịu trách nhiệm nhận các bản cập nhật tự động cho WPML và Toolset, yêu cầu các thành phần PHP sau để hoạt động:

en: %sRenew here%s.
vi: %sGia hạn tại đây%s.

en: (embedded)
vi: (đã nhúng)

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activate after download
vi: Kích hoạt sau tải

en: Activating %s
vi: Đang kích hoạt %s

en: Add
vi: Thêm vào

en: All Installer Instances
vi: Tất cả các phiên bản cài đặt

en: Already bought %s?
vi: Bạn đã mua %s chưa?

en: Already purchased %s?
vi: Bạn đã mua %s chưa?

en: Are you sure you want to remove this site key?
vi: Chắc chắn xóa khóa trang?

en: Are you sure you want to unregister?
vi: Chắc chắn hủy đăng ký?

en: Available
vi: Có sẵn

en: Beta
vi: Phiên bản beta

en: Bought again?
vi: Mua lại à?

en: Buy %s
vi: Mua %s

en: Cancel
vi: Hủy

en: Check
vi: Kiểm tra

en: Check Now
vi: Kiểm tra ngay

en: Check for updates
vi: Kiểm tra cập nhật

en: Check my order status
vi: Kiểm tra trạng thái đơn hàng của tôi

en: Click to see individual components options.
vi: Nhấp để xem tùy chọn từng thành phần.

en: Commercial
vi: Thương mại

en: Component
vi: Thành phần

en: Connection failed! Please refresh the page and try again. (%s)
vi: Kết nối không thành công! Vui lòng làm mới trang và thử lại. (%s)

en: Current
vi: Hiện hành

en: Delegated
vi: Đã ủy quyền

en: Development
vi: Phát triển

en: Dismiss
vi: Miễn nhiệm

en: Do you have an account on %s?
vi: Bạn có tài khoản trên %s không?

en: Don't send this information and skip compatibility alerts
vi: Không gửi thông tin và bỏ qua cảnh báo.

en: Download
vi: Tải về

en: Download failed!
    
    Click OK to revalidate your subscription or CANCEL to try again.
vi: Tải xuống không thành công!
    
    Nhấp vào OK để xác thực lại đăng ký của bạn hoặc CANCEL để thử lại.

en: Download failed!
    
    Please refresh the page and try again.
vi: Tải xuống không thành công!
    
    Vui lòng làm mới trang và thử lại.

en: Downloading
vi: Đang tải

en: Downloading is not possible because WordPress cannot write into the plugins folder. %sHow to fix%s.
vi: Không thể tải xuống vì WordPress không thể ghi vào thư mục plugin. %sCách khắc phục%s.

en: Empty site key!
vi: Khóa trang web trống!

en: Enter site key
vi: Nhập khóa trang web

en: Enter the site key for %1$s.
vi: Nhập khóa trang web cho %1$s.

en: Enter the site key, from your %1$s account, to receive automatic updates for %2$s.
vi: Nhập khóa trang web từ tài khoản %1$s của bạn để nhận cập nhật tự động cho %2$s.

en: Extend Subscription
vi: Gia hạn đăng ký

en: Extend your subscription
vi: Gia hạn đăng ký

en: For retrieving Installer debug information use the %s page.
vi: Để lấy thông tin gỡ lỗi Trình cài đặt, hãy sử dụng trang %s.

en: Get a key for this site
vi: Nhận chìa khóa cho trang web này

en: Got renewal already?
vi: Đã gia hạn chưa?

en: Great! You just need to extend your subscription.
vi: Tuyệt! Bạn chỉ cần gia hạn đăng ký.

en: High priority
vi: Ưu tiên cao

en: I do not remember
vi: Tôi không nhớ

en: I moved the site to this new URL
vi: Tôi đã di chuyển trang web đến URL mới này

en: Ignore and don't ask me again
vi: Bỏ qua và đừng hỏi tôi nữa

en: In order to see the products information, please run the %smanual updates check%s to initialize the products list or (temporarily) remove the above code.
vi: Để xem thông tin sản phẩm, vui lòng chạy %skiểm tra cập nhật thủ công%s để khởi tạo danh sách sản phẩm hoặc (tạm thời) xóa mã trên.

en: Incorrect setup
vi: Thiết lập sai

en: Individual components
vi: Thành phần riêng lẻ

en: Information about new versions is invalid. It may be a temporary communication problem, please check for updates again.
vi: Thông tin về phiên bản mới không hợp lệ. Có thể đây là sự cố giao tiếp tạm thời, vui lòng kiểm tra lại bản cập nhật.

en: Information about versions of %s are invalid. It may be a temporary communication problem, please check for updates again.
vi: Thông tin về phiên bản %s không hợp lệ. Có thể đây là sự cố giao tiếp tạm thời, vui lòng kiểm tra lại các bản cập nhật.

en: Install and activate
vi: Cài đặt và kích hoạt

en: Installed
vi: Đã cài

en: Installer
vi: Trình cài đặt

en: Installer Log
vi: Nhật ký cài đặt

en: Installer Support
vi: Hỗ trợ cài đặt

en: Installer System Status
vi: Trạng thái hệ thống cài đặt

en: Installer cannot contact our updates server to get information about the available products and check for new versions. If you are seeing this message for the first time, you can ignore it, as it may be a temporary communication problem. If the problem persists and your WordPress admin is slowing down, you can disable automated version checks. Add the following line to your wp-config.php file:
vi: Trình cài đặt không thể liên hệ máy chủ cập nhật.

en: Installer cannot display the products information because the automatic updating for %s was explicitly disabled with the configuration below (usually in wp-config.php):
vi: Trình cài đặt không thể hiển thị thông tin sản phẩm vì tính năng cập nhật tự động cho %s đã bị vô hiệu hóa rõ ràng bằng cấu hình bên dưới (thường là trong wp-config.php):

en: Installing %s
vi: Đang cài đặt %s

en: Invalid product
vi: Sản phẩm sai

en: Invalid request!
vi: Yêu cầu không hợp lệ!

en: Invalid site key for the current site.
vi: Khóa trang web không hợp lệ.

en: Invalid site key for the current site. If the error persists, try to un-register first and then register again with the same site key.
vi: Khóa không hợp lệ. Hủy rồi đăng ký lại.

en: Is this still a development site?
vi: Đây có còn là trang web phát triển không?

en: It looks like this site is a copy of a different site, or it has moved to a different URL.
vi: Trang này là bản sao hoặc đã chuyển URL.

en: It means you will not receive updates. This can lead to stability and even security issues.
vi: Không cập nhật gây bất ổn và bảo mật.

en: Learn more
vi: Tìm hiểu thêm

en: Learn more: %s
vi: Tìm hiểu thêm: %s

en: Log is empty
vi: Nhật ký trống rỗng

en: More details
vi: Chi tiết hơn

en: Need help?
vi: Cần giúp đỡ?

en: Next
vi: Kế tiếp

en: No
vi: KHÔNG

en: No repositories defined.
vi: Không có kho lưu trữ nào được xác định.

en: No worries. We can check that for you.
vi: Đừng lo. Chúng tôi sẽ kiểm tra.

en: OK. You need to set up renewal for %s.
vi: OK. Bạn cần thiết lập gia hạn cho %s.

en: OTGS Installer
vi: OTGS trình cài đặt

en: Operation complete!
vi: Hoàn tất!

en: Path
vi: Con đường

en: Please install %s to allow translating %s.
vi: Vui lòng cài đặt %s để cho phép dịch %s.

en: Please note that the site key is case sensitive.
vi: Khóa trang web có phân biệt chữ.

en: Please update the URL of currently used site key %1$sin your account%2$s.
vi: Vui lòng cập nhật URL của khóa trang web hiện đang sử dụng %1$strong tài khoản của bạn%2$s.

en: Please update your site key's URL %1$sin your account%2$s.
vi: Vui lòng cập nhật URL khóa trang web của bạn %1$strong tài khoản của bạn%2$s.

en: Please update your site key's URL and set it as a production site %1$sin your account%2$s.
vi: Vui lòng cập nhật URL khóa trang web của bạn và đặt nó làm trang web sản xuất %1$strong tài khoản của bạn%2$s.

en: Privacy and data usage policy
vi: Chính sách bảo mật và sử dụng dữ liệu

en: Production
vi: Sản xuất

en: Register
vi: Đăng ký

en: Register %s
vi: Đăng ký %s

en: Registered
vi: Đăng ký

en: Release notes
vi: Ghi chú phát hành

en: Released
vi: Phát hành

en: Remember my preference.
vi: Hãy nhớ sở thích của tôi.

en: Remember to remove %s from this website
vi: Nhớ xóa %s khỏi trang web này

en: Remember to remove %s from this website.
vi: Nhớ xóa %s khỏi trang web này.

en: Remember to remove %s from this website. %sCheck my order status%s
vi: Nhớ xóa %s khỏi trang web này. %sKiểm tra trạng thái đơn hàng của tôi%s

en: Remove current site key (%s)
vi: Xóa khóa trang web hiện tại (%s)

en: Renew %s
vi: Làm mới %s

en: Report to
vi: Báo cáo cho

en: Reporting to
vi: Báo cáo với

en: Request Arguments
vi: Yêu cầu đối số

en: Request URL
vi: Yêu cầu url

en: Required PHP Libraries
vi: Thư viện php cần thiết

en: Response
vi: Phản ứng

en: Return to the plugins page
vi: Quay lại trang plugin

en: Return to the updates page
vi: Quay lại trang cập nhật

en: Save
vi: Cứu

en: See the %1$s and let us know in %2$s.
vi: Xem %1$s và cho chúng tôi biết trong %2$s.

en: Send theme and plugins information, in order to get faster support and compatibility alerts
vi: Gửi thông tin để nhận hỗ trợ nhanh hơn.

en: Set Up Renewal For %s
vi: Thiết lập gia hạn cho %s

en: Site Moved or Copied - %s require your action
vi: Trang web đã được di chuyển hoặc sao chép - %s yêu cầu hành động của bạn

en: Site key
vi: Khóa trang web

en: Site-key was set by %s, most likely in wp-config.php. Please remove the constant before attempting to register.
vi: Site-key được thiết lập bởi %s, nhiều khả năng là trong wp-config.php. Vui lòng xóa hằng số trước khi thử đăng ký.

en: Site-key was set by %s, most likely in wp-config.php. Please remove the constant before attempting to unregister.
vi: Site-key được thiết lập bởi %s, nhiều khả năng là trong wp-config.php. Vui lòng xóa hằng số trước khi thử hủy đăng ký.

en: Something went wrong and we could not install all updates from the %s channel. Click here to %stry again%s. If the errors persist, please switch back to the Production channel and contact the %s%s support%s.
vi: Có lỗi xảy ra và chúng tôi không thể cài đặt tất cả các bản cập nhật từ kênh %s. Nhấp vào đây để %sthử lại%s. Nếu lỗi vẫn tiếp diễn, vui lòng chuyển lại kênh Production và liên hệ với bộ phận hỗ trợ %s%s%s.

en: Sorry, you are not allowed to manage Installer for this site.
vi: Bạn không được phép quản lý Trình cài đặt.

en: Subscription is expired.
vi: Đăng ký đã hết hạn.

en: Switch
vi: Công tắc

en: The plugins will update to the most recent version in the channel that you selected.
vi: Các plugin sẽ cập nhật lên phiên bản mới nhất trên kênh mà bạn đã chọn.

en: There was a problem switching to the %s channel. You can %sretry%s. If the problem continues, please %sdownload %s%s and install again manually
vi: Đã xảy ra sự cố khi chuyển sang kênh %s. Bạn có thể %sthử lại%s. Nếu sự cố vẫn tiếp diễn, vui lòng %stải xuống %s%s và cài đặt lại theo cách thủ công

en: This is a copy of my original site
vi: Đây là bản sao của trang web gốc của tôi

en: This is a development / staging site
vi: Đây là trang phát triển / dàn dựng

en: This page lets you install plugins and update existing plugins. To remove any of these plugins, go to the %splugins%s page and if you have the permission to remove plugins you should be able to do this.
vi: Trang này cho phép bạn cài đặt plugin và cập nhật plugin hiện có. Để xóa bất kỳ plugin nào trong số này, hãy vào trang %splugins%s và nếu bạn có quyền xóa plugin, bạn sẽ có thể thực hiện việc này.

en: This site is registered on %s as a development site.
vi: Trang web này được đăng ký tại %s là trang web phát triển.

en: This site is registered on Toolset.com as a development site.
vi: Trang này là trang phát triển trên Toolset.com.

en: This site is registered on WPML.org as a development site.
vi: Trang này là trang phát triển trên WPML.org.

en: This site is using %s plugin, which is not paid for. After receiving a refund, you should remove this plugin from your sites. Using unregistered plugins means that you are not receiving stability and security updates and will ultimately lead to problems running the site.
vi: Trang web này đang sử dụng plugin %s, không phải trả phí. Sau khi nhận được tiền hoàn lại, bạn nên xóa plugin này khỏi trang web của mình. Sử dụng plugin chưa đăng ký có nghĩa là bạn không nhận được bản cập nhật về tính ổn định và bảo mật và cuối cùng sẽ dẫn đến sự cố khi chạy trang web.

en: This site is using the %s plugin, which has not been paid for. After receiving a refund, you should remove this plugin from your sites. Using unregistered plugins means you are not receiving stability and security updates and will ultimately lead to problems running the site.
vi: Trang này dùng plugin %s chưa thanh toán. Hãy xóa plugin này.

en: Time
vi: Thời gian

en: To install and update %s, please %sregister%s %s for this site.
vi: Để cài đặt và cập nhật %s, vui lòng %sregister%s %s cho trang web này.

en: To select different update channels (beta, development) you must update your existing products to their most recent stable versions.
vi: Để chọn các kênh cập nhật khác nhau (beta, phát triển), bạn phải cập nhật sản phẩm hiện có lên phiên bản ổn định mới nhất.

en: Toolset API server
vi: Máy chủ API của bộ công cụ

en: Unknown repository
vi: Kho không xác định

en: Unregister %s from this site
vi: Hủy đăng ký %s khỏi trang web này

en: Update Plugin
vi: Cập nhật plugin

en: Updates channel:
vi: Kênh cập nhật:

en: Updating %s
vi: Đang cập nhật %s

en: Updating the plugins on your site. Please don't close this page or navigate away.
vi: Đang cập nhật plugin. Đừng đóng trang này.

en: Upgrade
vi: Nâng cấp

en: Upgrade your account
vi: Nâng cấp tài khoản

en: Version
vi: Phiên bản

en: WPML API server
vi: Máy chủ API WPML

en: We were not able to copy some plugin files. This is usually due to issues with permissions for WordPress content or plugins folder.
vi: Không thể sao chép tệp plugin. Kiểm tra quyền.

en: When this site goes live, remember to %1$s from "development" to "production" to remove this message. %2$s
vi: Khi trang web này hoạt động, hãy nhớ chuyển %1$s từ "phát triển" sang "sản xuất" để xóa thông báo này. %2$s

en: Yes
vi: Đúng

en: You are using a potentially less stable channel for %s. If you didn't enable this on purpose, you should switch to the 'Production' channel.
vi: Bạn đang sử dụng kênh có khả năng kém ổn định hơn cho %s. Nếu bạn không cố ý bật kênh này, bạn nên chuyển sang kênh 'Sản xuất'.

en: You are using an expired %s account.
vi: Bạn đang sử dụng tài khoản %s đã hết hạn.

en: You are using an expired account of %s.
vi: Bạn đang sử dụng tài khoản đã hết hạn của %s.

en: You are using an expired account of %s. %sExtend your subscription%s
vi: Bạn đang sử dụng tài khoản đã hết hạn của %s. %sGia hạn đăng ký của bạn%s

en: You are using an invalid site key defined as the constant %s (most likely in wp-config.php).
                                                    Please remove it or use the correct value in order to be able to register correctly.
vi: Bạn đang sử dụng khóa trang web không hợp lệ được xác định là hằng số %s (nhiều khả năng là trong wp-config.php).
     Vui lòng xóa nó hoặc sử dụng giá trị chính xác để có thể đăng ký chính xác.

en: You are using an unregistered version of %s and are not receiving compatibility and security updates
vi: Bạn dùng bản chưa đăng ký của %s, không nhận cập nhật bảo mật.

en: You are using an unregistered version of %s and are not receiving compatibility and security updates. %sRegister now%s
vi: Bạn đang sử dụng phiên bản chưa đăng ký của %s và không nhận được bản cập nhật về khả năng tương thích và bảo mật. %sĐăng ký ngay%s

en: You are using the complementary %1$s. For the %2$s, %3$s.
vi: Bạn đang sử dụng mã bổ sung %1$s. Đối với %2$s, %3$s.

en: You do not have a %1$s account yet. You need to set up a renewal for %2$s.
vi: Bạn chưa có tài khoản %1$s. Bạn cần thiết lập gia hạn cho %2$s.

en: You have a %s account. You just need to extend your subscription.
vi: Bạn có tài khoản %s. Bạn chỉ cần gia hạn đăng ký.

en: You have an old Types-free subscription, which doesn't provide automatic updates. %s
vi: Bạn có đăng ký Types-free cũ, không cung cấp bản cập nhật tự động. %s

en: You have an old Types-free subscription, which doesn't provide automatic updates. %sUpgrade your account%s
vi: Bạn có đăng ký Types-free cũ, không cung cấp bản cập nhật tự động. %sNâng cấp tài khoản của bạn%s

en: You will have to renew your subscription in order to continue getting the updates and support.
vi: Bạn sẽ phải gia hạn đăng ký để tiếp tục nhận được các bản cập nhật và hỗ trợ.

en: Your Email Address
vi: Email của bạn

en: Your site is using an expired %s account, which means you won't receive updates. This can lead to stability and security issues.
vi: Trang bạn dùng tài khoản %s hết hạn, không nhận cập nhật.

en: Your subscription appears to no longer be valid. Please try to register again using a valid site key.
vi: Đăng ký không còn hiệu lực. Đăng ký lại với khóa hợp lệ.

en: Your subscription expires in %d day.
vi: Đăng ký của bạn sẽ hết hạn vào ngày %d.

en: Your subscription expires in %d days.
vi: Đăng ký của bạn sẽ hết hạn sau %d ngày.

en: activated
vi: đã kích hoạt

en: activating
vi: kích hoạt

en: communication error details
vi: chi tiết lỗi giao tiếp

en: complete set of features
vi: bộ tính năng đầy đủ

en: downloaded
vi: đã tải về

en: downloading...
vi: đang tải...

en: failed!
vi: thất bại!

en: installed
vi: đã cài đặt

en: installing...
vi: đang cài đặt...

en: update the site key
vi: cập nhật khóa trang web

en: updated
vi: đã cập nhật

en: updating...
vi: đang cập nhật...

en: upgrade to Toolset
vi: nâng cấp lên Toolset

en: which theme and plugins you are using.
vi: Bạn dùng chủ đề và plugin nào.
